Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn giá tốt nhất thị trường Aqua 44 Yên Phụ chỉ 145tr/m2. Lh: 0933218388 em Vi Anh

Ngày đăng: 16/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Là đơn vị theo dự án chung cư Aqua Central 44 Yên Phụ, Ba Đình, HN từ những ngày đầu mở bán nên công ty được rất nhiều chủ nhà tin tưởng gửi bán với giá tốt trên thị trường. Khách hàng có thể nhờ từ vấn 24/7 mà không cần trả phí, hỗ trợ thủ tục hồ sơ nhanh gọn, nhiệt tình, chuẩn chỉ, hỗ trợ chuyển đổi slot oto từ chủ cũ sang chủ mới của dự án. Hiểu từng căn hộ, ưu khuyết điểm mà chỉ khi ở chủ nhà mới biết. * Loại căn 3pn: Căn hộ 03 phòng ngủ tầng dưới 10, diện tích 120m2, view thành phố, hướng view sông Hồng, giá bán 16 tỷ bao phí. Căn hộ 03 phòng ngủ tầng trung đẹp diện tích 120m thông thuỷ, căn góc 3PN rộng view thoáng, full nội thất bán 18 tỷ bao phí rẻ nhất thị trường, hướng view sông Hồng, tầng trung đẹp Căn hộ 03 phòng ngủ tầng cao, view sông Hồng đẹp diện tích 119m2 thông thuỷ, full nội thất đẹp 19 tỷ bao phí. - Căn hộ 03 phòng ngủ tầng 20 diện tích 140 m2 view sông Hồng, view thành phố, buổi tối rất đẹp, full nội thất, giá 24 tỷ bao phí. - Căn tầng cao trục căn số 1, diện tích 120m2, view phố cổ, thành phố, full nội thất rất xịn giá bán 18,5tỷ. * Loại căn Penthouse Diện tích 500m2, view sông Hồng đẹp, full nội thất xịn, giá bán 200tr/m2. Tiện ích: Đầy đủ tiện ích cao cấp. - Bể bơi chung, bể bơi tràn trên nóc toà nhà tầng 22, gym, spa, - Hệ thống đỗ xe thông minh. - Hệ thống dịch vụ tiện ích 5*. - Sổ đỏ sở hữu lâu dài. LH: 0933 2188 - Em Vi Anh phụ trách chuyển nhượng và cho thuê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 321 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
133,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hà Nội Aqua Central, Đ. Yên Phụ, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
VA

Vi Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn giá tốt nhất thị trường Aqua 44 Yên Phụ chỉ 145tr/m2. Lh: 0933218388 em Vi Anh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.