Penhouse Chính chủ_ Giá tốt thể hiện đẳng cấp. Chi tiết zalo có ngay

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

PENTHOUSE SIÊU VIP ĐẲNG CẤP GIỚI TINH HOA VIEW TRIỆU ĐÔ Tọa lạc tại Hanoi Aqua Central vị trí kim cương trung tâm, kết nối nhanh tới Hồ Tây, Phố Cổ Hà Nội, Sông Hồng. Diện tích: 500m Penthouse 2 tầng độc bản Thiết kế: 4PN Full tiện ích thượng lưu Phòng khách siêu rộng không gian tiếp khách đẳng cấp Tầng 1 : Khách + bếp rộng + 1 phòng đồ cổ + 1 ngủ Giúp việc + Ban công bể cá kois Tầng 2 : 3 ngủ + 1 thờ lớn + 1 phòng chiếu phim, karaoke Phòng karaoke + phòng chiếu phim riêng biệt Bể cá Koi tầng 1 chuẩn phong cách giới siêu giàu View panorama 360 hiếm có giữa lòng Thủ đô Sản phẩm dành cho khách hàng tinh hoa doanh nhân người thành đạt, khẳng định vị thế và gu sống khác biệt. Trung tâm tiện ích 5 sao: vài phút tới hồ, phố, bệnh viện, trường học, khu hành chính Giá: Liên hệ trực tiếp (chủ cần bán nhanh) Căn hộ không dành cho số đông chỉ dành cho người xứng tầm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 610 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

102 tỷ

4 PN, 4 WC
500 m²
204 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hà Nội Aqua Central, Đ. Yên Phụ, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Anh Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Penhouse Chính chủ_ Giá tốt thể hiện đẳng cấp. Chi tiết zalo có ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.