Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà trọ tại TDP Sy Phường Nội Hoàng Thành phố Bắc Giang

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Do không còn như cầu sử dụng, chủ muốn nhượng lại cho anh chị e nhà đầu tư nào muốn sử dụng BS có dòng tiền hàng tháng, Với tổng diện tích gần 200m2, trong đó có 162 m2 đất ở đô thị, và hơn 30m2 đất trồng cây lâu năm, và sẵn nhà 4 tầng mới xây, tổng được 28 phòng đang cho thuê trọ. Đất thuộc TDP Sy phường Nội Hoàng. Với thu nhập hàng tháng khoảng 45tr/ tháng. Đầy đủ pccc, và thoát hiểm. Vị trí giao thông thuận tiện. Gần các KCN lớn, như Nội Hoàng, Vân Trung, Song khê. Có hàng chục nghìn công nhân đang làm việc và sinh sống. Anh chị e NĐT nào quan tâm gọi cho e ngay để biết giá và TT cụ thể, và chốt với chính chủ0397269340

Xem thêm

Liên hệ:

039 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

193 m²
38,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà trọ tại TDP Sy Phường Nội Hoàng Thành phố Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.