Bán nhà riêng tại xã Tân An, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang, giá ưu đãi 7 tỷ, 396 m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp tại Phường Tân An, Bắc Ninh (Huyện Yên Dũng, Bắc Giang cũ) với các đặc điểm nổi bật sau: - Diện tích rộng rãi 396 m2. - Thiết kế 3 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi. - 2 phòng tắm hiện đại. - Không gian phòng khách thoáng đãng. - Khu vực ngõ vào rộng 3.5m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, không lo ngại về giấy tờ. Căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Với vị trí thuận lợi, không gian sống yên tĩnh, căn nhà hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Quy Dao qua số điện thoại 0336669399

Xem thêm

Liên hệ:

033 666 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
396 m²
17,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Tt. Tân An, H. Yên Dũng, T. Bắc Giang
ĐQ

Đao Quy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại xã Tân An, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang, giá ưu đãi 7 tỷ, 396 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.