Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, thành phố Huế

Ngày đăng: 09/05/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự tại khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, thành phố Huế!
Diện tích đất rộng 280m2 (14m x 20m), diện tích sàn 352,8m2, nhà thô K25 đang chờ đón chủ nhân đến hoàn thiện theo phong cách riêng.
Đường rộng 16,5m, hướng Đông mát mẻ, mang lại vượng khí cho gia chủ.
Giá bán chỉ 17.x tỷ (có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà).
Liên hệ ngay 0886868758 gặp Cường để xem nhà và được hỗ trợ tận tình.
Xem thêm

Liên hệ:

088 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 20m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

17 tỷ

280 m²
60,71 triệu/m²
Địa chỉ
An Cựu City, Đ. 7, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
NC

Nhà Đất Phú Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại khu đô thị An Cựu City, phường An Đông, thành phố Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.