Bán nhà mặt tiền đường Trần Phú, phường Thuận Hóa, thành phố Huế

Ngày đăng: 18/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Vị trí trung tâm cực hiếm – vừa giữ tài sản vừa có dòng tiền ổn định
Vị trí: Mặt tiền đường Trần Phú, phường Thuận Hóa – khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất TP Huế
Diện tích: 253m²
Giá bán: 78 triệu/m² – có thương lượng
Hiện đang cho thuê 25 triệu/tháng
Hợp đồng thuê ổn định đến năm 2027 – mua vào có dòng tiền ngay
Khu vực cao ráo, không ngập lụt
Dân cư đông đúc, lưu lượng xe qua lại lớn
Ngay trung tâm thành phố, tiện ích bao quanh
Gần chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng…
Phù hợp mở showroom, văn phòng, khách sạn, nhà hàng hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài
Sổ hồng chính chủ – pháp lý rõ ràng
Liên hệ : 0974 28 08 38
Xem thêm

Liên hệ:

097 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

19,73 tỷ

253 m²
77,98 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Trần Phú, phường Thuận Hóa, thành phố Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.