Bán Nhà 4 Tầng - 50m2 - Gò Xoài Bình Tân Hẻm 8m Sát MT 4PN BTCT Kinh Doanh Đỉnh

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHỈ 2 CĂN RA MẶT TIỀN HẺM 8M THÔNG 4PN NHÀ 3 TẦNG BTCT KINH DOANH TỐT CHỈ 5.55 TỶ (TL) Khu Gò Xoài Bình Tân, vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh. Diện tích: 4m 12,5m (50m) Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng, BTCT kiên cố, gồm 4 phòng ngủ + phòng thờ + phòng khách rộng + bếp + nhiều WC Nhà chủ tự xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vào ở ngay Chỉ cách 2 căn ra mặt tiền - Hẻm trước nhà 8m rộng rãi, xe hơi tránh nhau, thông nhiều hướng Khu vực đông dân cư, phù hợp ở kinh doanh mở VP cho thuê Gần chợ, trường học, siêu thị, tiện ích xung quanh đầy đủ Sổ hồng chính chủ - Hoàn công đầy đủ Liên hệ xem nhà ngay - vị trí đẹp, giá tốt trong khu vực

Xem thêm

Liên hệ:

093 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

4 PN, 4 WC
50 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Gò Xoài, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tín

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 4 Tầng - 50m2 - Gò Xoài Bình Tân Hẻm 8m Sát MT 4PN BTCT Kinh Doanh Đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.