Bán nhà mới hẻm xe hơi, đường nội bộ Kênh Nước Đen, Bình Tân gần ngã tư Lê Thúc Hoạch

Ngày đăng: 22/05/2026

6.6
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà mới hẻm xe hơi, đường nội bộ Kênh Nước Đen, Bình Tân gần ngã tư Lê Thúc Hoạch, sát Quận Tân Phú

Giá: 4 tỷ 980 triệu 

Diện tích: 4m*11,5m. 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC.

Hẻm rộng, ô tô vào tới nhà thoải mái. Gần chợ, trường học. Gần ngã tư Lê Thúc Hoạch.

LIÊN HỆ: Nga

Xem thêm

Liên hệ:

090 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 11,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Ban công riêng

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
46 m²
108,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Kênh Nước Đen, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới hẻm xe hơi, đường nội bộ Kênh Nước Đen, Bình Tân gần ngã tư Lê Thúc Hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.