Nhà sát khu Tên Lửa sầm uất - 4 tầng 4 x 26m - chỉ 6.8tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm sát khu Tên Lửa - 4 x 26m - 4 tầng đang HT - chỉ 6.8tỷ còn TL. - VT: Ngay giao lộ TL 10, 2 phút ra đường Tên Lửa sầm uất. - DT: Ngang 4m vuông vức, dài 26m. - Nhà kết cấu BTCT, 4 tầng, có PN trệt tiện lợi. - Pháp lý chuẩn. - LH 0388984399 để xem nhà trực tiếp. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

038 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

4 PN, 4 WC
104 m²
65,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 10, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phùng Thị Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà sát khu Tên Lửa sầm uất - 4 tầng 4 x 26m - chỉ 6.8tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.