Bán nhà hẻm 7m thông ngay Chợ Phạm Đăng Giảng. DT. 97m2 giá chỉ 60 triệu/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà hẻm 7m thông đường Phạm Đăng Giảng. Vị trí đẹp, hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư an ninh. Diện tích: 97m2. Kết cấu: Nhà gồm 3 phòng ngủ. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công nhận đủ. Giá bán: 5.85 tỷ thương lượng. Nhà rộng rãi, phù hợp gia đình ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê. Liên hệ: 0918003788 để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

3 PN, 1 WC
97 m²
60,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Phạm Đăng Giảng, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Đức Thọ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 7m thông ngay Chợ Phạm Đăng Giảng. DT. 97m2 giá chỉ 60 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.