Nhà bán hxh 5m ngay aeon tân phú-4m x 16m-4pn-đang cho thuê 10tr-shr-hơn 5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NHÀ BÁN HXH 5M NGAY AEON TÂN PHÚ-4M X 16M-4PN-ĐANG CHO THUÊ 10TR-SHR-HƠN 5 TỶ -Diện tích : 4m x 16m vuông vức không lỗi phong thuỷ,1 trệt 1 lầu gồm 4pn,đang cho thuê 10tr/tháng -Vị trí : hẻm 5m ngay Aeon Tân Phú,gần chợ trường học các cấp,tiện ích đầy đủ -Sổ hồng riêng,hoàn công đủ

Xem thêm

Liên hệ:

098 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,89 tỷ

4 PN, 2 WC
64 m²
92,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hương Lộ 3, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà bán hxh 5m ngay aeon tân phú-4m x 16m-4pn-đang cho thuê 10tr-shr-hơn 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.