Nhà mới phong cách châu âu kênh 26/3, bình hưng hòa 4 tầng 4pn chỉ 5.19 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp ngay Kênh 26/3, Bình Hưng Hòa Hẻm thông thoáng, khu dân cư hiện hữu an ninh Diện tích: 28m² (4x8m nở hậu) Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng 4PN rộng rãi Thiết kế hiện đại tone ấm sang trọng Ban công trồng cây cực chill, nhiều ánh sáng tự nhiên Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay Phù hợp gia đình trẻ, mua ở hoặc cho thuê Gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh Giá chỉ: 5 tỷ 199 triệu

Xem thêm

Liên hệ:

090 263 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

4 PN, 4 WC
30 m²
173 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 26/3, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thiện Thông

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mới phong cách châu âu kênh 26/3, bình hưng hòa 4 tầng 4pn chỉ 5.19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.