Siêu Phẩm Nhà Đẹp 5Tầng- 165m2 (5x33)-Nhỉnh 5Tỷ- ÔTô Tránh- Sẵn Dòng Tiền 264Tr/Năm Sổ Hồng Riêng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm Nhà Đẹp 5 Tầng - Diện Tích 165m2 (5x33) - Hẻm Ô Tô Tránh - Dòng Tiền 22Tr/Tháng Thông Tin Chi Tiết Căn Nhà: Diện Tích Đỉnh: 165m2 (Ngang 5m x Dài 33m) Sổ hồng vuông vức, diện tích cực hiếm trong khu vực. Kết Cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng (Tổng 5 tầng kiên cố). Thiết Kế Đa Năng: Hiện trạng đang chia làm 2 căn riêng biệt: Căn trước: Gồm 7 Phòng ngủ, 6 WC (Phù hợp gia đình đông người hoặc cho thuê văn phòng). Căn sau: Kết cấu 1 trệt 1 lầu riêng tư. Dòng Tiền Sẵn Có: Đang khai thác cho thuê thu nhập 22 Triệu/Tháng Tài sản sinh lời ngay khi xuống tiền. Hướng: Hợp Phong Thuỷ. Vị Trí Vàng - Tiện Ích Đẳng Cấp: Giao Thông: Hẻm nhựa rộng 6m ô tô tránh nhau vi vu. Đặc biệt nhà có 2 mặt tiền đều thông thoáng, xe tải vào tận cửa. Vị Trí Đắc Địa: Tọa lạc khu vực Bình Thành , Phường Bình Hưng Hòa B. Ngay sát Quốc lộ 1A, Lê Trọng Tấn và chỉ mất vài phút để đến Aeon Mall Tân Phú. Tiềm Năng: Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm kho xưởng, căn hộ dịch vụ (CHDV) hoặc văn phòng công ty. Pháp Lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày. Giá Bán: (Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất và thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ ngay Minh Đăng: 0903100226 để được hỗ trợ xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

090 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

165 m²
35,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Bình Thành, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Minh Đăng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Nhà Đẹp 5Tầng- 165m2 (5x33)-Nhỉnh 5Tỷ- ÔTô Tránh- Sẵn Dòng Tiền 264Tr/Năm Sổ Hồng Riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.