Bán Nhà riêng tại Bình Thành, 5,1 tỷ, 72 m2, 2PN, 2WC, 2 tầng , HXH 5M SÁT NGÃ TƯ GÒ MÂY GẦN AEON

Ngày đăng: 21/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Đường Bình Thành, Phường Bình Tân, Hồ Chí Minh - Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 72 m2, nhà có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ. Các đặc điểm nổi bật bao gồm: - 2 phòng ngủ rộng rãi, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái. - 2 phòng tắm tiện nghi, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. - 2 tầng, mang lại không gian sống rộng rãi và thoáng đãng. - Hướng cửa chính Bắc, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Mặt tiền rộng 4m, phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ. - Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng cho ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Cách công viên Khu Dân Cư Vĩnh Lộc, lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thư giãn. - Gần Trung Tâm Dạy Nghề Lái Xe Hiệp Phát, thuận tiện cho việc học tập và phát triển kỹ năng. - Gần Trạm Y Tế Phường Bình Hưng Hòa, đảm bảo sức khỏe cho gia đình. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0963480603 và tên Dương Tấn Lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
70,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Bình Thành, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
L

Lợi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà riêng tại Bình Thành, 5,1 tỷ, 72 m2, 2PN, 2WC, 2 tầng , HXH 5M SÁT NGÃ TƯ GÒ MÂY GẦN AEON - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.