Bán Nhà Riêng 20 Lê Công Phép, 6,3 tỷ, 59m2, 3PN, 3WC, Bình Tân, TP.HCM

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại 20 lê công phép, Đường Lê Công Phép, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh (Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 59m2, giá chỉ 6,3 tỷ VND. Căn nhà có thiết kế hiện đại, bao gồm: - 3PN + 3WC + bếp - Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi ra vào - Mặt tiền 3m, thích hợp cho kinh doanh - Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch **Điểm nhấn:** Căn nhà được thiết kế thông minh, đảm bảo không gian sống thoải mái và phong thủy tốt cho gia chủ. Với 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, không gian sinh hoạt được tối ưu hóa, đáp ứng nhu cầu sử dụng của gia đình lớn. --- **Khu vực xung quanh:** - Gần công viên Go! An Lạc và công viên Vành Đai Phường 10 - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh - Bệnh viện Triều An, Bệnh viện Quốc Tế City - Trường Toán Tư Duy Mathnasium Kinh Dương Vương Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Lưu Minh Đức 0792094154

Xem thêm

Liên hệ:

079 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 3 WC
59 m²
106,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

Lưu Minh Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng 20 Lê Công Phép, 6,3 tỷ, 59m2, 3PN, 3WC, Bình Tân, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.