Tin đăng đã hết hạn.

4 tỷ 100 thương lượng. Bán nhà 2 tầng, đường 4 mét thông, dt : ngan 4 mét dài 13 ( nở hậu 4,85 mét)

Ngày đăng: 12/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

4 tỷ 100 thương lượng .nhà chất lượng , sơn lại là ở ngay. ( nhà nở hậu) Nhà đường Kinh Dương Vương hẻm 600__ phường an Lạc __ quận Bình Tân __ Tphcm. Thông ra đường kênh bà tuyến , gần siêu thị An Lạc và siêu thị eon đường tên lửa. đường trước nhà 4 mét thông tứ tung. Nhà và sổ hồng chính chủ - nhà hướng Tây Bắc - nhà hoàn công đủ - sổ vuông nở hậu. nhà 2 tầng : 1 trệt 1 lửng : 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp. diện tích : ngan 4 mét dài 13 mét. ( nở hậu : 4,85 mét) Diện tích thực tế trên sổ : 50,90 m2 Diện tích xây dựng : 43,50 m2 Diện tích sàn : 71,40 m2 diện tích dính lộ giới : 4,47 m2 ( có đền bù, đang sử dụng làm sân) Nhà không dính quy hoạch đăng chuẩn 100% . Nhận KÍ GỞI NHÀ VÀ ĐẤT Thông tin đầy đủ alo hoặc Zalo Gặp Vũ xem nhà. 0903024319

Xem thêm

Liên hệ:

090 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
50.9 m²
80,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Central Apartment Kinh Dương Vương, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
lv

le thanh vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 4 tỷ 100 thương lượng. Bán nhà 2 tầng, đường 4 mét thông, dt : ngan 4 mét dài 13 ( nở hậu 4,85 mét) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.