Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà, 3 tầng, ngay mặt tiền đường 7 KDC Tên Lửa, Bình Tân, 60m2 giá chỉ 5 tỷ hơn

Ngày đăng: 15/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà, 3 tầng, ngay mặt tiền đường 7 KDC Tên Lửa, Bình Tân, 60m2 giá chỉ 5 tỷ hơn. Mô tả: 254. - Nhà trệt lửng lầu với 2PN, phía sau có 2 phòng trọ. Trệt là Mặt bằng Kinh doanh. - Nhà ngay giao lộ đường số 7 và đường số 6. Ngay chung cư Hưng Thịnh. Ở và kinh doanh nhiều lĩnh vực. - Pháp lý sổ hồng cất két, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

077 977 ****

Vị trí bản đồ

5,39 tỷ

2 PN
60 m²
89,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Khiếu Năng Tĩnh, P. An Lạc A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Trần Phú Quí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà, 3 tầng, ngay mặt tiền đường 7 KDC Tên Lửa, Bình Tân, 60m2 giá chỉ 5 tỷ hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.