Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán lô biệt thự mặt tiền sông, đường nhựa lớn, ngay khu dân cư, sổ riêng

Ngày đăng: 13/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô đất mặt tiền sông khu dân cư Vĩnh Phú 1, sổ hồng riêng. - Lô đất với số lượng có hạn tại khu dân cư Vĩnh Phú 1 rất hiếm có. - Khu dân cư Vĩnh Phú 1 tọa lạc ngay trục đường Vĩnh Phú 10, liền kề Tp HCM, cách ngả tư Bình Phước 3 phút, cách Quận 1 chỉ 20 phút di chuyển. - Lô đất có lợi thế vượt trội trong dự án là mặt tiền kênh thoáng mát, không bị tình trạng nhà đối nhà. - Kết cấu lô đất: Ngang 6m, dài 23,1m với tổng diện tích là 138m2, full thổ cư, quy hoạch xây 1 trệt, 2 lầu, 1 tum. - Trước đất là đường nhựa 6m và viả hè mỗi bên 3m, tổng đường lên tới 12m, tiếp đến là khoảng đất ven kênh thoáng mát có thể trồng cây hoặc ngồi thư giãn, sau bờ kênh là nhánh sông Sài Gòn thoáng mát, với mặt kênh hơn 10m, rất thích hợp với thư giãn, giải trí. - Lô đất này rất đẹp, không lỗi phong thủy, nên anh chị mua ở hoặc kinh doanh đầu tư rất tiềm năng. Anh/ chị quan tâm alo Cường để nắm thêm thông tin và xem thực tế đất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,54 tỷ

138 m²
40,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0907270189

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán lô biệt thự mặt tiền sông, đường nhựa lớn, ngay khu dân cư, sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.