Bán đất nền dự án đẹp tại Vĩnh Phú I, 6.1 tỷ, 129m2, nhiều tiện ích Tp. Thuận An, Bình Dương (cũ)

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Vĩnh Phú I nằm ở vị trí đắc địa, thuộc đường 51A, Phường Vĩnh Phú, Q. Thuận An, Bình Dương. Với nhiều tiềm năng. + Giá bán: 6.1 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng. + Trục chính, mặt tiền rộng 6m, đường 10m, thông ra Ngô Chí Quốc. + Hướng cửa chính: Tây, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. + Đón đầu Quốc lộ 13 mở rộng, Metro Thủ dầu 1 - Hồ chí minh, và các tuyến đường mở mới theo quy hoạch. + Gần ngay chợ Đầu mối Thủ đức, Thuận tiện buôn bán nhiều ngành nghề. + Pháp lý hoàn chỉnhh. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Hoàn Hảo Thuận An. - Bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc. - Công viên Bình Đức. - Siêu thị Bách Hóa Xanh. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. Liên hệ 0903972319

Xem thêm

Liên hệ:

090 397 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

129 m²
47,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
T

Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án đẹp tại Vĩnh Phú I, 6.1 tỷ, 129m2, nhiều tiện ích Tp. Thuận An, Bình Dương (cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.