Tin đăng đã hết hạn.

Bảng hàng nền biệt thự Phú Mỹ An tháng 6/2025 giá tốt chỉ từ 30 tr/m2. Liên hệ 0905537906

Ngày đăng: 18/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bảng hàng biệt thự Phú Mỹ An tháng 6/2025 giá tốt. - Biệt thự Vùng Trung 18. + Diện tích 300m2 (15x20m). + Đường 7m5 vỉa hè 5m. + Giá bán 9.6 tỷ. - Biệt thự Nguyễn Phan Chánh. + Diện tích 300m2 (15x20m). + Đường 7m5 vỉa hè 5m. + Giá bán 9.2 tỷ. - Biệt thự góc Vùng Trung 4 và Nguyễn Văn Hưởng. + Diện tích 324 m2 (17x20). + Đường 7m5 vỉa hè 5m. + Giá bán 13.5 tỷ. - Biệt thự Trương Minh Giảng. + Diện tích 430m2 (21.5x20). + Đường 7m5 vỉa hè 5m. + Giá bán 13 tỷ. - Biệt thự Đào Duy Tùng. + Diện tích 360m2 (15x25). + Đường 33m 2 làn vỉa hè 10 m. + Giá bán 16.5 tỷ. Liên hệ: 0905537906Nhung) để xem vị trí từng lô và làm việc giá ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

300 m²
30,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ An (Đà Nẵng Pearl), Đ. Hải Triều, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

Trương Minh Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bảng hàng nền biệt thự Phú Mỹ An tháng 6/2025 giá tốt chỉ từ 30 tr/m2. Liên hệ 0905537906 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.