Gần 200m2 ngay làng đại học đà nẵng, đang chào bán giá sụp hầm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ chào bán lô đất to bự ngay khu vực Làng Đại Học Diện tích: 193m² Ngang hơn 10m vuông vức cực đẹp Giá chỉ khoảng 22 triệu/m² Một trong những lô hiếm có diện tích lớn, ngang rộng rất phù hợp để: Xây căn hộ cho thuê Villa sân vườn Nhà ở kết hợp kinh doanh Giữ tài sản lâu dài khu vực Làng Đại Học phát triển mạnh Khu dân cư đông đúc, sinh viên người thuê luôn cao, tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền tốt. Quan tâm ib 0933479188 xem vị trí thực tế và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

193 m²
22,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ An (Đà Nẵng Pearl), Đ. Hải Triều, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
np

nguyễn thế đức phát

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gần 200m2 ngay làng đại học đà nẵng, đang chào bán giá sụp hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.