Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu đô thị Phú Mỹ An 2 mặt tiền, kinh doanh đỉnh, an cư sang, giá chỉ 7,2 tỷ

Ngày đăng: 19/05/2025

7.2
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán lô đất 2 mặt tiền siêu đẹp tại đường Nguyễn Phan Chánh, khu đô thị Phú Mỹ An, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng. Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội.
Diện tích đất là 185,7m2, ngang 9,5m, hướng Đông Nam mát mẻ. Đường rộng 7,5m, 2 mặt tiền đắc địa, thích hợp xây dựng nhà phố, biệt thự, kinh doanh đa ngành nghề.
Khu đô thị đồng bộ, hiện đại, không gian sống thoáng đãng. Vị trí hiếm có, thích hợp mở cửa hàng, văn phòng hoặc khai thác cho thuê.
Vị trí kết nối hoàn hảo, tiện ích vây quanh Cách chợ Non Nước 800m, gần hệ thống trường học quốc tế như Trường Quốc tế Singapore, Cao đẳng Quốc tế Pegasus, thuận tiện cho gia đình có con em học tập tại môi trường giáo dục chất lượng cao.
Giá bán chỉ 7.2 tỷ.
Liên hệ ngay Hoàng Tuấn 0799996446 để sở hữu lô đất vàng có 1 không 2 này
Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 19,55m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

185.7 m²
38,77 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ An (Đà Nẵng Pearl), P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
MN

Mua Bán Nhà Đất BĐS Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu đô thị Phú Mỹ An 2 mặt tiền, kinh doanh đỉnh, an cư sang, giá chỉ 7,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.