Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Đồng Bồ, thôn Viên Nam, gần trường quốc tế SpringHill. Giá 6,2 tr/m2, 5053.8m2, view đẹp

Ngày đăng: 05/05/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đồng Bồ, thôn Viên Nam, xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội có diện tích 5053.8 m2, là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một khu đất lý tưởng để xây dựng hoặc đầu tư.

+ Diện tích rộng lớn, 5053.8 m2, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.
+ Hướng cửa chính: Nam, mang lại phong thủy tốt.
+ Chiều ngang mặt tiền: 100m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Chiều rộng ngõ trước: 5m, dễ dàng cho xe ô tô đi lại.

Đất có mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Vị trí thuận lợi với phong thủy tốt, tạo điều kiện cho sự phát triển của gia chủ.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. 0977640109 Bùi Ngọc Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 764 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

313,34 tỷ

50.538 m²
6,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đồng Cửa, H. Lục Nam, T. Bắc Giang
0

0977640109

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Đồng Bồ, thôn Viên Nam, gần trường quốc tế SpringHill. Giá 6,2 tr/m2, 5053.8m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.