Chính chủ cần thanh khoản gấp - lô góc "hoa hậu" khu dịch vụ Đồng Mới, An Khánh, 250tr/m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần thanh khoản gấp - lô góc "hoa hậu" khu dịch vụ Đồng Mới, An Khánh. Vị trí: Khu dịch vụ Đồng Mới - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội. Diện tích: 89.9m² (Diện tích cực hiếm cho một lô đất dịch vụ). Mặt tiền: 5m. Hướng: Tây Nam. 2 mặt tiền thoáng, ô tô đỗ cửa, vỉa hè rộng rãi. Cực kỳ phù hợp để xây dựng tòa nhà 7 - 9 tầng làm văn phòng, chung cư mini, khách sạn hoặc mặt bằng kinh doanh sầm uất. Nằm kẹp giữa Đại lộ Thăng Long và đường Lê Trọng Tấn, hưởng lợi trực tiếp từ tuyến Vành đai 3.5 đang thi công. Chỉ mất 10 - 15p lái xe thẳng tắp là tới Mỹ Đình, Cầu Giấy. Nằm sát vách Công viên Thiên Đường Bảo Sơn, Vinhomes Thăng Long và KĐT Nam An Khánh. Dân cư đông đúc, dân trí cao, nhu cầu dịch vụ và thuê nhà ở lớn. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch 100%, cất két sẵn sàng giao dịch ngay (Cam kết không dính quy hoạch, không tranh chấp). Giá: 250 triệu/m². Đặc biệt: Chủ nhà đang cần thanh khoản nên cực kỳ thiện chí, có thương lượng. Lh: 0968975882em Khang).

Xem thêm

Liên hệ:

096 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

89.9 m²
250,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đồng Cửa, H. Lục Nam, T. Bắc Giang
TK

Trần Tài Khang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần thanh khoản gấp - lô góc "hoa hậu" khu dịch vụ Đồng Mới, An Khánh, 250tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.