Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT Lê Lai 144m2, ngang 5m6, nở hậu tài lộc. Giá rẻ nhất thị trường. LH: 0905927798

Ngày đăng: 10/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất MT đường Lê Lai - Trung tâm Hải Châu, vị trí VIP, khu dân cư dân trí cao. - Diện tích 144m2, ngang mặt tiền 5m6, nở hậu. - Trung vực Trung tâm TP, thích hợp xây căn hộ, xây nhà ở, hoặc làm văn phòng công ty. GIÁ BÁN 11 TỈ 850 CÓ THƯƠNG LƯỢNG CHO KHÁCH THIỆN CHÍ. LH xem đất 0905927798 gặp Đa Na. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 592 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,85 tỷ

144 m²
82,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Lai, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng

Bùi Trung ĐaNa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT Lê Lai 144m2, ngang 5m6, nở hậu tài lộc. Giá rẻ nhất thị trường. LH: 0905927798 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.