Bán đất quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, giá 11 tỷ

Ngày đăng: 14/05/2026

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất tặng nhà đường Hàn Thuyên, Hòa Cường, Đà Nẵng
Diện tích 112.5m2
Giá 11.x tỷ, thương lượng
Gọi ngay để xem và làm việc chính chủ 0933.666.943
Xem thêm

Liên hệ:

093 366 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11 tỷ

112.5 m²
97,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Đ. Hàn Thuyên, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
PT

Phan Minh Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, giá 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.