Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 400m2, diện tích 478m2, đường Lê Văn Hiến, gần FPT, thích hợp xây biệt thự

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Lô đất diện tích 478m2, có 400m2 đất ở, tọa lạc sát đường Lê Văn Hiến, khu vực đông dân cư, gần FPT.
Trên đất có sẵn nhà cấp 4 mới và hồ bơi, rất dễ cải tạo.
Vị trí cách biển Tân Trà 2km, di chuyển về trung tâm thành phố chỉ 10 phút.
Đường bê tông rộng 5m.
Thích hợp xây villa, biệt thự giữa lòng thành phố.
Giá bán: 13.xx tỷ (thương lượng).
Liên hệ xem đất: 0763633399.
Xem thêm

Liên hệ:

076 363 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

13 tỷ

478 m²
27,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Hiến, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
TP

Tuyết Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 400m2, diện tích 478m2, đường Lê Văn Hiến, gần FPT, thích hợp xây biệt thự - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.