Tin đăng đã hết hạn.

Siêu khủng mặt tiền võ thị sáu ngang 8.2m ngay sau khách sạn stayhome

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chào bán mặt tiền đường 7.5m võ thị sáu Hải Châu Cách đường 3/2 chỉ 50m Ngay sau lưng khách sạn 3* stayhome Vị trí trung tâm Dt 110.2m2 ngang 8.2m siêu hiếm Giá 11tỷ tl thiện chí Lh em:0905712477 xem đất và làm việc trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

090 571 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

11 tỷ

110.2 m²
99,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Ns

Nguyễn đức sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu khủng mặt tiền võ thị sáu ngang 8.2m ngay sau khách sạn stayhome - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.