Tin đăng đã hết hạn.

Bán 480m2 đất Xã Diên Khánh (Diên Toàn cũ), giá 4.3 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô liền kề 480m2 đất Xã Diên Khánh (Diên Toàn cũ), hợp tách thửa. - Đường xe hơi, ngang 16,9m, cách đường VNG chỉ 500m. - DT: 477.3m2 (140m2 thổ cư). - Giá bán: 4.3 tỷ(có TL). LVCC: 0902770929

Xem thêm

Liên hệ:

090 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,9m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

480 m²
8,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 480m2 đất Xã Diên Khánh (Diên Toàn cũ), giá 4.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.