Bán đất Diên Phú diện tích 520m² có thổ cư 220m², tặng nhà hiện trạng trên đất

Ngày đăng: 22/04/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất Diên Phú 520m² có thổ cư 220m², tặng nhà hiện trạng trên đất
Cách HL45 hơn 100m giáp Thôn Trung - Vĩnh Phương giá 4,3 tỷ
Liên hệ 0935.956.705 gặp Tùng
Xem thêm

Liên hệ:

093 595 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

520 m²
8,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Diên Phú, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Diên Phú diện tích 520m² có thổ cư 220m², tặng nhà hiện trạng trên đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.