Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp góc 2MT đối diện chợ KDC Phú Hồng Thịnh 10gần làng đại học p.Bình An Tp.Dĩ An

Ngày đăng: 04/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6

DT: 136,2m2, thổ cư: 100% (8,6x16,5m)
Cách làng đại học 1km
Đường rộng 22m thông hai đầu
Sổ hồng riêng
Ngân hàng hỗ trợ 70%
Giá: 10ty700 TL

Xem thêm

Liên hệ:

079 847 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

136.2 m²
78,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, Đ. Quốc lộ 1K, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0798475262

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp góc 2MT đối diện chợ KDC Phú Hồng Thịnh 10gần làng đại học p.Bình An Tp.Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.