8962 - Bán đất góc 2 mặt tiền KDC Phú Hồng Thịnh 10 - Gần Làng ĐHQG TPHCM - 67.2m2 ngang 5m - 5,5Tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp 2 mặt tiền nằm trong khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ tại phường Bình An, TP. Dĩ An. Vị trí cực kỳ tiềm năng khi nằm gần Quốc Lộ 1K, thuận tiện kết nối nhanh về Làng Đại Học, TP. Thủ Đức và trung tâm Dĩ An. I. Thông tin chi tiết: * Diện tích: 67,2m2 (5x15m). * Thổ cư: 100%. * Đất vuông vức, đẹp, dễ xây dựng. * Đường trước đất rộng 22m, vỉa hè 5m. * Đường thông hai đầu, lưu thông thuận tiện. * Lợi thế 2 mặt tiền thích hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, quán cafe hoặc đầu tư lâu dài. II. Vị trí thuận tiện: * Cách Quốc Lộ 1K chỉ 100m. * Cách GO! Làng Đại Học khoảng 3km. * Kết nối nhanh đến các tuyến Metro chỉ khoảng 5km. * Gần trường học, chợ, ngân hàng và nhiều tiện ích hiện hữu. III. Pháp lý: * Sổ hồng riêng. * Sang tên công chứng nhanh chóng. * Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%. IV. Giá bán: 5,5 tỷ thương lượng. - Hỗ trợ khách vay ngân hàng. Liên hệ Mr. Lập (ĐT/Zalo) 0979479801 để được tư vấn nhiệt tình 24/7, xem đất và đàm phán được giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 947 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

67.2 m²
81,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, Đ. Quốc lộ 1K, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐL

Đặng Lập

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 8962 - Bán đất góc 2 mặt tiền KDC Phú Hồng Thịnh 10 - Gần Làng ĐHQG TPHCM - 67.2m2 ngang 5m - 5,5Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.