Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hoà Lợi - Bến Cát - Bình Dương

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán đất P. Hoà Lợi - Bến Cát - Bình Dương(nay TPHCM). Dt: 12x37 thổ cư chủ bao 140m(bao tách ra 2 lô 6m). Đường hẻm 202 đường nhựa 6m. - Vị trí kinh doanh mua bán ok đường thông ra tái định cư Hoà Lợi. - Cách DT 741 khoãng 50m. - Cách Vsip2 khoãng 2km. - Xây trọ, kho hay nhà ok - năm giữa các khu CN lớn (Vsip2, MP1234).

Xem thêm

Liên hệ:

093 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

444 m²
10,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hoà Lợi - Bến Cát - Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.