Bán đất Chánh Phú Hoà, Bến Cát cũ

Ngày đăng: 15/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất Chánh Phú Hoà, Bến Cát cũ
Diện tích 3257m2 đường nhựa, điện 3 pha đầy đủ thích hợp làm nhà vườn kho xưởng
Giá 5,xx tỷ
LH 0971378802 Thắng
Xem thêm

Liên hệ:

097 137 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3.257 m²
1,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Chánh Phú Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Chánh Phú Hoà, Bến Cát cũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.