Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Bến Chà Vi, Bến Cát, 1.845m2, ngang 15m, giá 5 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường Bến Chà Vi, cách Trung Tâm Hành Chính Bến Cát 3km.
Vị trí: Thửa đất số 3584 – Tờ bản đồ số 7, Phường Mỹ Phước, Tp. Bến Cát.
Diện tích: 1.845 m² (mặt tiền ngang 15m), phù hợp xây dựng biệt thự, kho xưởng, nhà vườn, dự án nghỉ dưỡng.
Giao thông kết nối thuận tiện: Nằm trên trục đường lớn kết nối trực tiếp Quốc lộ 13, đường Mỹ Phước – Tân Vạn, dễ dàng di chuyển đến KCN Mỹ Phước 1, 2, 3, Bình Dương, Thuận An, Dĩ An.
Mặt tiền rộng 15m, thuận tiện phân lô hoặc xây dựng theo thiết kế mong muốn làm nhà vườn, kho xưởng.
Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch, rõ ràng, giao dịch nhanh chóng, sang tên công chứng ngay.
Giá bán: 5 tỷ đồng.
Liên hệ: 0342949398 (chính chủ).
Xem thêm

Liên hệ:

034 294 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Chiều sâu 123m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1.845 m²
2,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Bến Chà Vi, Bến Cát, 1.845m2, ngang 15m, giá 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.