Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán đất mặt tiền ĐT 741, Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 24/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán đất mặt tiền ĐT 741, Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương.
Diện tích: 1248m2, thổ cư 100m2.
Giá bán: 6 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ: 0369006007.
Mô tả vị trí:
Lô đất đối diện khu dân cư Chánh Phú Hòa, nằm ngay mặt tiền ĐT 741 là trục đường huyết mạch kết nối giao thông từ Bình Dương đi Bình Phước và các tỉnh Tây Nguyên.
Hai bên khu vực đường ĐT 741 là cụm công nghiệp Mỹ Phước 1,2,3,4, khu công nghiệp Tân Bình, KCN Đại Đăng, KCN Đồng An, KCN VSIP 2 mở rộng vị trí tiềm năng để phát triển kinh doanh, buôn bán, mở nhà hàng, khách sạn hoặc đầu tư khác.
Phía bên hông đất có lối đi chung tự mở, đằng sau có nhà dân ở. Nên xây nhà sẽ khá thoáng, không bị bít bùng. Trồng hoa xung quanh nhà thì tuyệt vời không thể tìm ra chỗ chê.
Chờ một cuộc gọi thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

036 900 ****

Vị trí bản đồ

6 tỷ

1.248 m²
4,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất mặt tiền ĐT 741, Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.