Tin đăng đã hết hạn.

Khai trương dự án Central Point -Bàu Bàng- Bình Dương gần TTHC. Giá tuần đầu 2tỷ590 diện tích 80m2

Ngày đăng: 26/02/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh miếng đất diện tích 80m2.
Đường vào rộng 8m, vỉa hè mỗi bên 3,5m.
Đất thổ cư full, xây dựng tự do không theo mẫu, hỗ trợ giấy phép xây dựng miễn phí.
CSHT hoàn thiện đầy đủ: Điện âm, nước máy,...
Khu vực dân cư tập trung đông đúc, giao thông thuận tiện. Trong khu vực có đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, ngân hàng, bệnh viện...
Pháp lí: Minh bạch, đầy đủ. LH ngay để biết thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 676 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

80 m²
32,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Long TAT, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
UN

Uyển Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khai trương dự án Central Point -Bàu Bàng- Bình Dương gần TTHC. Giá tuần đầu 2tỷ590 diện tích 80m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.