Đất đẹp 3 mặt tiền thoáng - 100m2 thổ cư - công viên liền lưng - bên hông 2m thoát hiểm

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi giá siêu hời - Đất TP. HCM chỉ 998tr. - Diện tích chuẩn 100m2 - 5x20m full thổ. - Sổ hồng sẵn sang tên ngay trong ngày. Liên hệ 0938705704em lái ôtô qua chở xem trực tiếp làm việc với chủ đất nhé).

Xem thêm

Liên hệ:

093 870 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

998 triệu

100 m²
9,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Long TAT, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
(T

(Lê Thanh Tuấn)

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp 3 mặt tiền thoáng - 100m2 thổ cư - công viên liền lưng - bên hông 2m thoát hiểm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.