Bán căn hộ sang 2PN, 2WC tại Lumiere SpringBay, 5,548 tỷ (thanhtoán tiếnđộ) 67,2m2, view pháo hoa

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Lumiere SpringBay, xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: huyện Văn Giang, Hưng Yên) được thiết kế hiện đại với không gian sống thoáng đãng, bao gồm: - 2PN + 2WC + bếp - Giá chỉ 5,548 tỷ VND với phương án thanh toán tiến độ- vào tiền giãn đỡ áp lực dòng tiền, diện tích 67,2m2 - Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi với các thiết bị như điều hòa âm trần, các tiêu chuẩn bàn giao 5 sao quốc tế. - Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc, thuận lợi cho phong thủy. Điểm nhấn: - Căn hộ có thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - Khu vực yên tĩnh, trong lành, gần gũi với thiên nhiên. - View sông The Venice, view pháo hoa - Cạnh biển tạo sóng không khí trong lành - Đang hoàn thiện chuẩn bị bàn giao quý 1/2027, tiền vào muộn, giá tháng 11/2024 mà nhanh nhận nhà Gần các tiện ích: - Cách công viên Vịnh Bốn Mùa và công viên Tạo Sóng tầm 2km, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí. - Cách trường học, chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này, vui lòng liên hệ Bùi Chinh qua số điện thoại 0967505659

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

2 PN, 2 WC
67.2 m²
82,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ sang 2PN, 2WC tại Lumiere SpringBay, 5,548 tỷ (thanhtoán tiếnđộ) 67,2m2, view pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.