Nhỉnh 2 tỷ sở hữu Studio Parkland - tiến độ nộp dãn 3,5 năm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vợ chồng trẻ thu nhập 40 tr/ tháng. Đầu tư Studio M1.0602 - Giá 2,440 tỷ. 1. Vốn sẵn 760 triệu tiến độ nộp giãn 3,5 năm. 2. Vốn Vay ngân hàng 70% = 1,677 tỷ. 3 Năm đầu ân hạn gốc lãi: Tiết kiệm được khoảng 600 tr trả gốc = gốc còn: 1,077 tỷ. Năm thứ 4 & 5 cố định lãi 6,8%/năm & ân hạn gốc: Cho thuê được khoảng 6 tr/ tháng. Tiền trả lãi: 6 tr/ tháng. (1.077.000.000 x 6,8% / 12 = 6 tr). Tiền cho thuê - lãi không phải trả gì trong năm thứ 4,5. -------------- Hết năm thứ 4&5 tiết kiệm 400 tr - gốc. Gốc sau 5 năm còn: 677 triệu. Có sổ chuyển vay bank nhà nước hưởng lãi suất tốt tránh thả nổi VP bank cao. Thong thả trả góp! Liên hệ em Thao 0362925682 để được hỗ trợ thông tin sớm nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

036 292 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,44 tỷ

1 PN, 1 WC
31.68 m²
77,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đỗ Thao

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 2 tỷ sở hữu Studio Parkland - tiến độ nộp dãn 3,5 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.