Bán căn hộ chung cư 3,4 tỷ, 35m2 tại The Landmark Ecopark, Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Landmark Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 35m2, giá bán 3,4 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn một không gian sống hiện đại và thoải mái. + Thiết kế 1PN, 1WC, không gian mở, đầy đủ nội thất. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Phong thủy tốt, tạo cảm giác dễ chịu cho cư dân. + Tiện ích xung quanh phong phú, phù hợp với lối sống năng động. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem căn hộ tại The Landmark Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên): Trần Thị Thanh Thủy 0982434637

Xem thêm

Liên hệ:

098 243 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
97,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Trần Thị Thanh Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 3,4 tỷ, 35m2 tại The Landmark Ecopark, Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.