Bán căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2, 2,16 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC, hàng hiếm tại Chính chủ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) nổi bật với không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 32m2, căn hộ này gồm 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, rất phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thoải mái và tiện lợi. - Diện tích: 32m2. - Giá: 2,16 tỷ VND. - 1 phòng ngủ. - 1 phòng tắm. - Phòng khách rộng rãi. - Nội thất đầy đủ, hiện đại. Điểm đặc biệt của căn hộ này là thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống, mang lại cảm giác thoáng đãng và sang trọng. Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, và gần các bệnh viện như Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Phúc Lâm, Bệnh viện Đa khoa Văn Giang, Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Alina. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0984228277 và tên Thu Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 422 ****

Vị trí bản đồ

2,16 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
67,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TH

Tô Mạnh Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park 2, 2,16 tỷ, 32m2, 1PN, 1WC, hàng hiếm tại Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.