SỞ HỮU STUDIO OCEANPARK 2 Quà tặng ngay trị giá 59 Triệu Khi Ký HĐ!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích 35,37 m2, 1WC Hướng Tây Nam Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp trong nhà của The Parkland OCP2. - Hệ thống tủ bếp đầy đủ, thiết bị bếp cao cấp nhập khẩu. - Hệ thống thiết bị vệ sinh đầy đủ, thiết bị cao cấp. - Điều hòa full các phòng. - Ban công kính. Dịch vụ trong tòa nhà: - Lễ tân, an ninh trực 24/7. - Phòng tập gym, dance, yoga, game, co working, khu vui chơi trẻ em trong nhà, khu đa năng. - Bể bơi ngoài trời...

Xem thêm

Liên hệ:

090 659 ****

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

1 PN, 1 WC
35.37 m²
59,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HT

Hoàng Công Thành

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết SỞ HỮU STUDIO OCEANPARK 2 Quà tặng ngay trị giá 59 Triệu Khi Ký HĐ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.