Bán căn 2 phòng ngủ 77m2 toà Lake 1 Aquabay giá 4.550 tỷ bao phí, LH 0925988286

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 2 phòng ngủ 77m2 tòa Lake 1 Aquabay Ecopark, giá tốt chỉ 4.550 tỷ bao phí. Diện tích: 77m2 thông thủy. Thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng. Không gian thoáng sáng, ban công mát. Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê. Khu căn hộ nằm giữa không gian xanh, tiện ích đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 598 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
59,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 phòng ngủ 77m2 toà Lake 1 Aquabay giá 4.550 tỷ bao phí, LH 0925988286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.