Ngân Dương Ecopark chuyển nhượng: Căn Mezza Sky Forest Ecopark view sông Hồng, Giá 63tr/ bao phí

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 118m2. - Bàn giao thô - tự do tạo không gian lý tưởng cho bản thân. - View sông Hồng hướng Tây - Nam. - Giá Chỉ 63tr/m2 còn thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 280 ****

Vị trí bản đồ

7,43 tỷ

118 m²
62,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
DN

Dương Thuỳ Ngân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngân Dương Ecopark chuyển nhượng: Căn Mezza Sky Forest Ecopark view sông Hồng, Giá 63tr/ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.