Căn hộ 1PN+ 47,05m2 view hồ điều hòa 3,6ha đẹp nhất dự án, CK 12%, quà tặng 69 triệu, Mp 24 tháng.

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 1PN+ THE PARKLAND View đẹp nhất dự án hồ điều hòa 3,6ha Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng theo giá bán niêm yết Chủ Đầu Tư, chính sách quà tặng chiết khấu chuẩn theo chính sách CĐT, bảng hàng cập nhật 24/24. Thông tin căn hộ Diện tích: 47,05m² (thông thủy) Hướng ban công: Đông Nam | Cửa: Tây Bắc View: hồ điều hòa 3,6ha, view thoáng, không bị che chắn, hướng Đông Nam siêu mát. Thiết kế: Không gian mở, tối ưu công năng, phù hợp người trẻ hoặc đầu tư cho thuê Giá bán linh hoạt Giá thanh toán sớm (TTS): 2,99 tỷ Giá vay ngân hàng: 3,35 tỷ Giá thanh toán theo tiến độ: 3,28 tỷ Chính sách ưu đãi cực tốt Thanh toán sớm: Chiết khấu 12% Thanh toán tiêu chuẩn: Chiết khấu 2% Hỗ trợ vay vốn lên tới 70% Ân hạn gốc & lãi 0% đến khi bàn giao (dự kiến Quý 1/2029) Chiết khấu TTS, TTKQ lên đến 2% Ưu đãi thêm 0,5% Từ chối bảo lãnh: thêm 0,5% chiết khấu Miễn phí quản lý 24 tháng đầu Chiết khấu booking sớm 69 triệu Liên hệ Hà My: 0964801121 để check căn, nhận phiếu tính giá & phương án dòng tiền chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 480 ****

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

47.05 m²
63,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HM

Hà My

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN+ 47,05m2 view hồ điều hòa 3,6ha đẹp nhất dự án, CK 12%, quà tặng 69 triệu, Mp 24 tháng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.