Rẻ bất ngờ căn 1N+ Masteri Grand Coast giá chỉ 2,734 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 1N+ giá rẻ nhất dự án. Vừa có góc cộng linh hoat có thể bố trí thành bàn làm việc, khu vui chơi trẻ em hay thiết kế thành góc nghỉ ngơi. Mà mức tài chính lại quá hợp lý * Mã căn: C5L1 - 0x - 08A (Tòa Z1 - Tầng 9 - Trục 06 ). Diện tích: 46,3 m² Hướng: Đông Bắc mát mẻ Giá thanh toán sớm chỉ: 2,734 tỷ * Hệ tiện ích nghỉ dưỡng giá trị sống khác biệt. - 2 tầng hầm liên thông quy mô lớn, đỗ xe thuận tiện hiếm có trong khu đô thị. - 4 công viên liên hoàn phủ xanh toàn dự án, tạo môi trường sống trong lành mỗi ngày. - 180 + tiện ích nội khu thiết kế dành riêng cho cư dân: Thư giãn, vận động, kết nối cộng đồng. - Liền kề hệ sinh thái Vin: Mua sắm giáo dục y tế giải trí, nâng tầm chuẩn sống trọn vẹn.

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,73 tỷ

1 PN, 1 WC
46.3 m²
58,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TN

Trần Thị Hồng Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ bất ngờ căn 1N+ Masteri Grand Coast giá chỉ 2,734 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.