Vốn 0 đồng, giá rẻ nhất 3,0x tỷ 2PN Đông Nam Imperia Ocean City | Đẹp như mơ 0964642101

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Khẳng định: Quanh Hà Nội không có dự án nào giá tốt hơn đây! Căn hộ ngập tràn ánh sáng, vượng khí chờ đón chủ nhân. Giải pháp tài chính 5 năm "thảnh thơi": (3 năm đầu 0% LS - 2 năm tiếp theo cố định 6%). Căn hộ 2PN thiết kế "không góc chết", ban công panorama cực thoáng. Mức giá trực tiếp chủ đầu tư Chỉ từ 3,0x tỷ Giải quyết "nỗi lo" không chỗ đỗ xe với 2 tầng hầm hiện đại Tặng ngay 2 năm miễn phí dịch vụ quản lý cao cấp cho chủ nhân. Nội thất bàn giao xịn xò. Trải nghiệm tiện ích biển hồ và công viên chỉ với vài bước chân. Hợp đồng chuẩn chỉnh, hỗ trợ vay lãi suất 0% cực kỳ hấp dẫn Tiện ích đẳng cấp: Bể bơi resort, gym, yoga, kidroom, sảnh lễ tân sang trọng. CĐT MIK Group uy tín, pháp lý sổ hồng lâu dài. Vốn tự có ban đầu (Thanh toán giãn cách đến T12/2026): Chỉ từ 786tr. Đặc quyền 5 năm "ngủ ngon" không lo biến động: Từ nay đến 2029 (giai đoạn nhận nhà): KHÔNG phải đóng thêm bất cứ khoản nào. Anh chị có trọn vẹn 3 năm để thảnh thơi tích lũy tài chính hoặc tối ưu dòng vốn kinh doanh khác. Giai đoạn 2029 - 2031: Chủ đầu tư hỗ trợ cố định lãi suất cực thấp, bất chấp biến động thị trường: Vay 70%: Lãi suất cố định chỉ 6.8%/năm. Vay 50%: Lãi suất cố định chỉ 6%/năm0964642101Em hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

096 464 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
58.2 m²
56,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Thu Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vốn 0 đồng, giá rẻ nhất 3,0x tỷ 2PN Đông Nam Imperia Ocean City | Đẹp như mơ 0964642101 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.