Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ 1PN + Northern Square view đẹp, giá chỉ từ 3 tỷ! Thanh toán chỉ 30%, lãi suất 0%

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán căn hộ 1PN + cực đẹp tại Masteri Trinity giá chỉ từ 3 tỷ 078 triệu. Vị trí đắc địa nội khu đẳng cấp chính sách thanh toán siêu linh hoạt! Thông tin căn hộ tòa N1: - Mã căn: C1L1 - xx - 12. - Loại hình: 1PN + (có thêm không gian linh hoạt). - Diện tích: 49.3 m². - Hướng ban công: Tây Bắc view khu biệt thự, đường Sao Biển, Vincom và Mega Complex. - Tầng trung không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh. Giá bán siêu tốt: Giá TTS (thanh toán sớm): Chỉ còn 3,078 tỷ. Chính sách ưu đãi không thể bỏ qua: - Thanh toán chỉ 30% đến khi nhận nhà. - Hỗ trợ lãi suất 0% ân hạn gốc lên tới 24 tháng. - Miễn phí quản lý 12 tháng. - 2 hầm để xe liên thông không lo chỗ đậu xe. Liên hệ ngay: 0912233328 để nhận bảng giá chi tiết & lịch thanh toán cá nhân hóa! Số lượng có hạn giá tốt chỉ dành cho khách chốt sớm!

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 1 WC
49.3 m²
62,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ 1PN + Northern Square view đẹp, giá chỉ từ 3 tỷ! Thanh toán chỉ 30%, lãi suất 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.