Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn trực tiếp CĐT chuẩn Resort 5* tại Ecopark giá 58tr/m² rẻ hơn thị trường 600tr. HTLS 0% 18th

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chuẩn Resort 5* trong Ecopark đang có mức giá cực kỳ hấp dẫn rẻ hơn thị trường 600 triệu. Liên hệ Em Trường CĐT nhận giá chi tiết từng căn: 0989143356 Diện tích đa dạng: - Căn 2PN: 56m², 62m², 65m², 68m², 72m², 78m² - Căn 3PN: 78m², 80m², 85m², 96m² ---------------------------------- * Siêu chính sách đặc biệt nhất trong năm: + Quà tặng 1 chiếc VF6s dành cho khách hàng may mắn nhất. + Quà tặng nội thất 150 triệu. + Chiết khấu 7% GTCH. + Hỗ trợ lãi suất 0% 18 tháng. Vốn tự có chỉ 25% nhận nhà ở ngay. + Miễn phí quản lý dịch vụ 2 năm. ---------------------------------- * Thông tin Quy mô dự án: + Quy mô: 32 tầng nổi, 3 tầng hầm, 2 tầng TMDV. + Bàn giao nội thất cao cấp: Điều hòa âm trần, Sàn gỗ SPC nhập khẩu, thiết bị vệ sinh nhập khẩu các phòng. * Tiện ích dự án. + Bể bơi 4 mùa Biodesign công nghệ Ý. Tính đến thời điểm hiện tại là tòa chung cư đầu tiên tại miền Bắc đang áp dụng công nghệ này. + Thư viện sách, Sân tập Golf Mini. + Sky Bar, Rạp chiếu phim ngoài trời, Kính thiên văn, đường dạo bộ trên mái... + Siêu thị, nhà hàng, cafe, Gym, Spa... --------------------------------- * Đặc quyền quý khách hàng. - Ký HĐMB, chuyển nhượng trực tiếp chủ đầu tư, được hỗ trợ mọi giấy tờ, thủ tục. - Cam kết giá tốt nhất. - Bảng hàng độc quyền, hỗ trợ 24/7. - Hỗ trợ nếu khách hàng có nhu cầu chuyển nhượng. * Liên hệ tư vấn trực tiếp, đăng ký xem thực tế: 0989143356 Em Trường CĐT. * Xin cảm ơn quý khách hàng đã tin tưởng và lựa chọn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,52 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
57,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Nguyễn Văn Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn trực tiếp CĐT chuẩn Resort 5* tại Ecopark giá 58tr/m² rẻ hơn thị trường 600tr. HTLS 0% 18th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.